30 รายชื่อนักชก มวยรอบปูนเสือครั้งที่ 21 พร้อมฟอร์มหลัง (รอตัดเหลือ 16 คน)

           ข้อมูลจาก : มวยหูกอบ หทัยราษฏร์ โทรสมัคร 091-797-4980
           .................................................
           1.ไฝพิฆาติ ศิษย์หลวงพี่น้ำฝน (อั๋นสุขุมวิท,ศิษย์บุญมา) มวย จ.ยโสธร ซ้อมที่อั๋นสุขุมวิท
           มวยเตะขวาต่อยขวาวงในปล้ำล็อครัดมัดตีเหนียวแน่นบู้ดุดันวงในยัดใส้แรงอาวุธหนักทุกลูก
           แพ้คะแนน เพชรลีลา เอ็มยูเด็น 26 ม.ค.63 นนทบุรี.107.1-.1
           ชนะน็อก2 ยอดมนุษย์ นายกเอท่าศาลา 24 พ.ย.63 ลพน.111.4-.4
           ชนะน็อก4 ณรงค์เดช ทรงเดชรถบ้าน 7 มี.ค.64 หมอชิต.114
           .......................................................................
           2.สุดยอด เอราวัณ (ยอดเหล็กเพชร สานฝันกีฬานาทวี) มวย จ.สงขลา ซ้อมที่ ค่ายเอราวัณ ร.ต.ท.เกียรติศักดิ์ มูดอ ดูแล
           ชนะน็อก2 ธรรมโท จิตอาสาบางแก้ว 14 ก.ย.63 จ.สงขลา.110
           ชนะคะแนน ล้านกล้า ศิษย์นายกโอ๊ะ 2 พ.ย.63 จ.สงขลา.110.2-.2
           .......................................................................
           3.เพชรสุริยา สิงห์จตุรัส (ส.ส.อนุมัติ) มวย จ.ปัตตานี ลูกครึ่งมาเลเซีย
           สูงยาวเข่าแหลมขวางหน้าเสียบแหลมฟอร์มสดมากๆ
           ชนะน็อก4 เพชรปัญญา เจ๊ดวงอะไหล่ซิ่ง 19 พ.ย.62 ลพน.100 เดิมพัน 1 แสนบาท
           ชนะน็อก3 นำโชค ศักดิ์คาวบอย 21 ม.ค.63 ลพน.102 ป.
           ชนะคะแนน ปิ่นเพชร เล็กนครศรี 2 เม.ย.64 หาดใหญ่.113
           .......................................................................
           4.แปดเก้าเก้า พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม (เพชรซาอุ ไดมอนด์98,ท.ไธสง,ลูกเจ้าพ่อกุมภกัณฑ์,ขุนแผนป่าสัก,พิทักษ์ป่าผาแดง) มวย จ.ยโสธร
           ชนะน็อก2 เสาร์ เพชรเกษม 12 ก.ย.63 จ.นนทบุรี.110.4-.4
           แพ้น็อก4 ณรงค์เดช ทรงเดชรถบ้าน 22 พ.ย.63 จ.นนทบุรี.114-2
           แพ้น็อก3 สมิงแดง ว.จักรวุฒิ 5 เม.ย.64 รังสิต.115
           .......................................................................
           5.เพชรพฤหัส ศิษย์นายกทวีปตะพง (พฤหัสเล็ก เมืองสีมา,ยอดเหลี่ยมเพชร ดร.น๊อตมวยไทย,ลูกหมากรถยนต์ 111,บินเดี่ยวเล็ก ต.แสลงพันธ์,ลูกพ่อ ดวงใจพ่อ,มังกรเพชร หนุ่ยกาแฟโบราณ) มวย จ.บุรีรัมย์
           มวยขวาฝีมือครบเครื่องคล่องแคล่วปล้ำตีแข็งแกร่งมีศอกแจม
           ชนะน็อก4 ยอดมงคล ป.เพชรไข่แก้ว 30 ม.ค.63 รดน.118 ป.
           แพ้คะแนน สายฟ้าน้อย เกียรติเกรียงไกร 24 ก.พ.63 รดน.116.5-.5
           แพ้คะแนน ฉลามดำ ต.หนองสะพาน 9 ธ.ค.63 จ.ระยองฯ.53
           .......................................................................
           6.เพชรมงคล ศิษย์สารวัตรเสือ (ฟ้ามงคล ส.พัฒนา) มวย จ.นครราชสีมา
           ชนะคะแนน ยอดน้ำเหนือ กิจ ต.ชายทุ่ง 16 ธ.ค.63 ที่ จ.นครราชสีมา
           ชนะคะแนน ยอดน้ำเหนือ กิจ ต.ชายทุ่ง 29 ธ.ค.63 ที่ จ.นครราชสีมา
           ชนะน็อก2 มรกตแดง ส.เตชะพันธ์ 8 มี.ค.64 จ.นครราชสีมา.
           ..................................................................
           7.ช่างทอง เอ็มยุเด็น มวย จ.กระบี่
           มวยซ้ายสูงยาวฝีมือจัดจ้านหมัดต่อยแรงแข้งซ้ายแรงหลักเหลี่ยมดีสดมากๆ
           ชนะคะแนน บรรลือเดชเล็ก ลูกเจ้าพ่อกุมภกัณฑ์ 5 ม.ค.63 นนทบุรี.110.8-.8
           ชนะคะแนน เพชรวิเศษ ปุ๋ยปลานิลทอง 1 ก.พ.63 ลพน.112.2-2.2
           ชนะน็อก3 เพชรวิเศษ ปุ๋ยปลานิลทอง 8 มี.ค.63 จ.นนทบุรี.111
           ...................................................................
           8.เพชรตาปี ร.ร.กีฬาสุราษฏร์ มวย จ.สุราษฏร์ธานี
           ชนะคะแนน เพชรบัวขาว ก.สกุลเชื้อ 23 ก.พ.63 หมอชิต.108.2-.2(สามยก)
           ชนะคะแนน ปลาทูทอง ศิษย์พนันเชิง 13 ธ.ค.63 จ.นนทบุรี.112.8-.8
           ชนะคะแนน รุ่งฤทธิ์ ส.วิเศษกิจ 30 มี.ค.64 ลพน.114.8-1.8
           ....................................................................
           9.แก่นแก้ว ส.บุญมีฤทธิ์ (พ.เยี่ยมแสน,ป.จิรกิตต์) มวย จ.สุราษฏร์ธานี (ย้ายไปเพชรยินดีแล้ว)
           ชนะคะแนน เกาะเต่า เพชรสมนึก 11 ต.ค.63 หมอชิต.113-1
           แพ้น็อก4 เกาะเต่า เพชรสมนึก 1 ธ.ค.63 ลพน.112.4-.4แทนทั้งคู่
           ชนะคะแนน พรพรหม ช.ห้าพยัคฆ์ 11 เม.ย.64 จ.นนทบุรี.112.9-.9
           ....................................................................
           10.เกาะเต่า เพชรสมนึก (ก.เกมส์ท่าไคร้) มวย จ.ร้อยเอ็ด
           มวยเข่าเปิดเกมสาดแข้งต่อยหมัดไล่แขนฟันศอกปล้ำตีแข็งแกร่งบู๊ดุดัน
           ชนะน็อก4 แก่นแก้ว พ.เยี่ยมแสน 1 ธ.ค.63 ลพน.113-1
           ชนะน็อก4 พระแสงเล็ก ส.โชคมีชัย 7 ก.พ.64 หมอชิต.112.2-.2
           ชนะคะแนน ไม้ซางคำ ส.ยิ่งเจริญการช่าง 21 มี.ค.64 หมอชิต.117.2-2.2
           .......................................................................
           11.วุฒิกร ป.เพชรศิริ (วุฒิชัย จ่าโก้ วีไอพี) มวย จ.กระบี่
           ชนะคะแนน ทศกัณฐ์ ช้างนครศรี 23 พ.ย.63 พัทลุง.110
           ชนะคะแนน จิ๊บจ๊อย เพชรหนองจิก 14 ธ.ค.63 หาดใหญ่.107
           แพ้คะแนน ช้างมงคล หลังพระจันทร์แกลอรี่ 2 เม.ย.64 หาดใหญ่.109
           .......................................................................
           12.เพลิงพระกาฬ ส.สละชีพ (เพชรแมงป่อง ศิษย์สอดสิงห์) มวย จ.บุรีรัมย์
           มวยขวาฝีมือครบเครื่องดักเสียบดักแทงสาดแข้งขวางหน้าต่อยหมัดแรงศอกคมหลักเหลี่ยมดี
           ชนะคะแนน คฑาเพชร สิงห์มาวิน 1 ต.ค.63 รดน.106.3-.3
           ชนะน็อก3 เสมอสิงห์ ลูกเจ้าพ่อหลวงวัง 5 พ.ย.63 รดน.106.7-1.7
           แพ้คะแนน เดชสุพรรณ นุ้ยสี่มุมเมือง 2 ธ.ค.63 รดน.106.3-1.3
           ........................................................................
           13.ณรงค์เดช ทรงเดชรถบ้าน (ชาละวัน เกียรติทรงเดช) มวย จ.ฉะเชิงเทรา
           มวยขวาเข่าในเหนียวปล้ำตีแข็งแกร่งบู๊ดุดันตื้อดีปลายแข็งแกร่ง
           แพ้คะแนน ฟ้าเพชร เลือดแปดริ้ว 16 ส.ค.63 หมอชิต.113 (ชกสามยก)
           ชนะน็อก4 เพชรซาอุ ไดมอนด์98 22 พ.ย.63 จ.นนทบุรี.112.7-.7
           แพ้น็อก4 ไฝพิฆาติ ศิษย์หลวงพี่น้ำฝน 7 มี.ค.64 หมอชิต.115-1
           .......................................................................
           14.อำนาจเดช ศิษย์นายกโมทย์ทุ่งสงมวย จ.นครศรีฯ
           มวยขวาเข่าในเหนียวเตะต่อยซ้ายแรงปล้ำตีแข็งแกร่งบู๊ดุดันปลายแรง
           ชนะคะแนน ฟ้าเพชร เลือดแปดริ้ว 11 ต.ค.63 จ.นนทบุรี.112.3-3
           แพ้คะแนน เพชรนำชัย วีระพลมวยไทยยิมส์ 1 ธ.ค.63 ลพน.108.6-.6
           ชนะคะแนน พลอยขาว จ.ภัทรียากีฬาสยาม 21 ก.พ.64 หมอชิต.112-1
           .......................................................................
           15.ฉลามดำ นายกเอท่าศาลา (กสิกร,มดคันไฟ นายกเอท่าศาลา,ส.วิมลรัตน์,แลสะพานปลา) มวย จ.นครศรีฯ ซ้อม ส.โชคมีชัย
           ฝีมือครบเครื่องได้ทั้งซ้ายทังขวานอกได้ในดีซ้ายหน้าดีอาวุธจุกจิก
           แพ้คะแนน ยอดบัวงาม ไดมอนด์98 27 ก.ย.63 หมอชิต.104.9ขาด.1 ชิงแชมป์ว่าง รุ่นมินิฟลายเวท ช่อง 7 สี
           แพ้คะแนน สุดหล่อ อ๊อดตึกแดง 13 ธ.ค.63 หมอชิต. (ชูสวน)
           ชนะคะแนน เพชรนำชัย สจ.โต้งปราจีน 20 มี.ค.64 ลุมพินี.110(2-1 เสียง)
           .........................................................................
           16.เหนือธรณี จิตรเมืองนนท์ (ลูกวิทยา,ผลไม้ปลากัดยิม) มวย จ.กาฬสินธุ์ ซ้อมค่ายจิตรเมืองนนท์
           มวยซ้ายฝีมือครบเครื่องเตะว้ายต่อยซ้ายเหลี่ยมเข่าหักแทงหมัดหนักศอกคมเก๋าเกม
           แพ้คะแนน เพชรเอก เกียรติจำรูญ 30 ส.ค.63 จ.นนทบุรี.111.1-1.1
           ชนะคะแนน เพชรเอก เกียรติจำรูญ 8 พ.ย.63 หมอชิต.110.1-.1
           ชนะน็อก4 เพชรอันดา แกรนด์ทิกกี้วัลเลย์ 5 ธ.ค.63 จ.นนทบุรี.109มวยแทน
           ชนะคะแนน ฟ้าลั่น ป.เพชรไข่แก้ว 13 มี.ค.64 ตะวันนา.109
           .......................................................................
           17.ภูมิใจไทย ปกรณ์พรชัย (ส.ส.ปกรณ์,เพชรไอยรา ปกรณ์พรสุรินทร์,เกียรติแสนสุข) มวย จ.สุรินทร์
           มวยฝีมือครบเครื่องเข่าในล็อกเหนียวเสียบแหลมศอกคมปลายแข็งแกร่ง
           ชนะทีเคโอ4 วสันต์เล็ก สมศักดิ์ก่อสร้าง 7 พ.ย.63 จ.สุรินทร์.
           ชนะน็อก น้องโอ๋ ช.เรืองรัมย์ 22 พ.ย.63 จ.สุรินทร์.
           แพ้คะแนน แอ๊ดเทวดา ต.สุรัตน์ 4 มี.ค.64 รังสิต.110.2-.2(ชูสวน 10-1)
           ………………………………………………
           18.ต้นสัก สจ.เปี๊ยกอุทัย (ส.พนมสิงห์) มวย จ.เพชรบูรณ์
           มวยขวาฝีมือครบเครื่องหมัดต่อยแรงเก่าเก๋าเกม
           ชนะน็อก กริชเพชร ส.เริงชัยชนะน็อก จ้าวจ๋อ ศิษย์มหาจรัญ ชนะน็อก สายเลือด ส.โสภา
           ชนะคะแนน เพชรปิยะ เพชรเจริญ จ.เพชรบูรณ์
           แพ้คะแนน โยโย่ โยโย่ ศิษย์เจ๊ยา21 ส.ค.63 พิจิตร.
           ....................................................................
           19.ขุนศึก ส.เตชะพันธุ์ (สุรสีห์มวยไทย) มวย จ.สงขลา
           ชนะน็อก2 ราชศักดิ์ เกียรตหมู่5 22 ส.ค.63 หาดใหญ่.50.2-.2
           ชนะคะแนน พลายแก้ว ส.ตุมานิล 12 ก.ย.63 หาดใหญ่.51.1
           ชนะน็อก3 โพธิแก้ว ศิษย์เพชรเอกเล็ก 9 พ.ย.63 หาดใหญ่.110
           ชนะน็อก2 หนึ่งแสน ว.เกียรติศิริ 2 เม.ย.64 หาดใหญ่.112
           .....................................................................
           20.อนันต์ชัย บางกอกอะไหล่ยนต์ (ส.จิตรประเสริฐ,ศิษย์นายยกอนงค์) มวย จ.อุบลฯ
           แพ้คะแนน แหลมโพธิ์ ศิษย์คุณวสันต์ 5 ก.ค.62 ลพน.102
           ชนะคะแนน ยอดกล้า อีสานแทรกเตอร์ 11 ก.ย.62 รดน.104.2-1.2
           แพ้คะแนน พลายพยัคฆ์ ส.ตุมานิล 18 ต.ค.62 ลพน.102
           แพ้คะแนน เพชรพนัส น.อนุวัฒน์ยิมส์ 21 พ.ย.62 รดน.102.2-1.2
           แพ้คะแนน วัชรพล มีนะโยธิน 9 ก.ค.63 เวทีรังสิต105
           ......................................................................
           21.เพชรสังวาลย์ ส.กาแฟมวยไทย (ส.สมานการ์เม้นท์,ตงตย ส.สมานการ์เม้นท์,ภัทรภูมิ ป.พีณภัทร) มวย จ.บุรีรัมย์
           สูงยาวเข่าล็อกรัดตีเหนียวบู๊ดุดันลุกเก่งโยนเข่าฟันศอกกล้าแลกกล้าสวนสดมาก
           ชนะน็อก3 เพชรมาลัย เพชรเจริญวิทย์ 24 พ.ย.63 ลพน.115.8-.8มวยแทน/112.4ขาด.6
           แพ้คะแนน เพชรนำโชค สจ.โต้งปราจีน 14 ก.พ.64 หมอชิต.113.7-.7
           ชนะน็อก3 พระแสงเล็ก ส.โชคมีชัย 11 เม.ย.64 หมอชิต.112.8-.8
           .......................................................................
           22.ศรีเพชร เอกเมืองนนท์ (ศิษย์หนุ่มน้อย,ม.ทรัพย์สกุลอินทร์,นายกชินท่างิ้ว,เกียรติเพชรเดชะ) มวย จ.ภูเก็ต
           สูงยาวเข่าล็อกเหนียวหนึบขวางหน้าแทงแรงบู๊ดุดันปลายมีฮึด
           แพ้คะแนน หยกเงิน เดชเพชรสีทองฟาร์ม 12 ก.ย.63 อ้อมน้อย.104.2-.2ต่อ1ป.ชิงแชมป์ 105 ป.เวทีอ้อมน้อย
           ชนะน็อก3 เหลี่ยมพยัคฆ์ ช.ห้าพยัคฆ์ 12 ธ.ค.63 อ้อมน้อย.105
           แพ้คะแนน แก่นเหล็ก ส.โชคมีชัย 13 มี.ค.64 ตะวันนา.109.4-1.4
           แพ้คะแนน คมไผ่ ส.จุลเสน 11 เม.ย.64 จ.นนทบุรี.111-1
           .......................................................................
           23.เพชรรุ่ง เพชรเจริญ มวย จ.เพชรบูรณ์
           มวยฝีมือครบเครื่องเปิดเกมเตะหนักต่อยแรงเข่าในล็อกเหนียวเด้งตีปลายแข็งแกร่ง
           แพ้คะแนน คมไผ่ ส.จุลเสน 4 ต.ค.63 จ.นนทบุรี.108.7-.7
           แพ้คะแนน อาลีฟ ส.เตชะพันธ์ 13 มี.ค.64 ลุมพินี.111
           ชนะคะแนน สามเอ ช.เรืองรัมย์ 5 เม.ย.64 จ.เพชรบูรณ์.110
           ......................................................................
           24.เพชรนำชัย สจ.โต้งปราจีน (วีระพลมวยไทย,อ๊อดตึกแดง,ส.จารุวรรณ) มวย จ.ศรีสะเกษ
           ฝีมือครบเครื่องเปิเดเกมสาดแข้งหมัดหนักต่อยแรงบู๊ดุดันได้ลุ้นตลอด
           ชนะน็อก3 สิงห์ดำ ยุทธสุราษฏร์ 7 ก.พ.64 หมอชิต.106
           แพ้คะแนน กสิกร นายกเอท่าศาลา 20 มี.ค.64 ลุมพินี.111.4-.4มวยแทน (2-1 เสียง)
           แพ้น็อก4 ยอดบัวงาม เพชรเกียรติเพชร 11 เม.ย.64 หมอชิต.107.6-1.6
           .......................................................................
           25.จอมยุทธจิ๋ว รถสวยจ่าเจต (แดงเดือด ศิษย์จอมยุทธ,ส.สว่างยิมส์) มวย จ.นครราชสีมา
           สูงยาวเข่าแหลมเดินคว้าคอเด้งตีแข็งแกร่งปลายแรง
           แพ้คะแนน มนตรีเล็ก ศิษย์สารวัตรเสือ 7 ธ.ค.62 จ.นครราชสีมา
           ชนะน็อก1 ยอดสิงห์ ศิษย์พันพยัคฆ์ 14 ธ.ค.62 จ.นครราชสีมา
           ชนะคะแนน ไคโตะ เอ็กซ์ซิดิคอนยิม (ญี่ปุ่น) 15 ก.พ.63 ลพน.114.6-.6มวยแทน(ชก3 ยก)
           .......................................................................
           26.ฟ้าลั่น ลูกเมืองเพชร (ฟ้าลั่นน้อย,ลูกรัก,พีทวีชัย,ป่าลั่นน้อย ศักดิ์เฉลียว) มวย จ.นครราชสีมา
           แพ้คะแนน เพชรตะลิงปิง มวยหูเจ๋งชัยภูมิ 19 ก.ค.62 จ.นครราชสีมา
           ชนะน็อก4 ลมหนาว สจ.หลายปราจีน 12 ส.ค.62 รดน.101.2-.2
           แพ้คะแนน ฟ้าลิขิต ศิษย์กำนันประเสริฐ ที่โคราช
           ...................................................................
           27.ก้องสยาม ส.มงคลการช่าง (ส.พันธ์สุวรรณ,ลูกวิทยา) มวย จ.กาฬสินธุ์
           ฝีมือคล่องครบเครื่องเก๋าไล่แขนขวางหน้าแทงเหลี่ยมหักแทงดีรวดเร็ว
           ชนะคะแนน แม็กนั่ม ดาบรันสารคาม 14 ธ.ค.63 มหาสารคาม.
           ชนะคะแนน ฤทธิเดช ใหญ่เชยซีฟู๊ด 28 ก.พ.64 หมอชิต.110.7-.7
           แพ้น็อก4 เพชรเดินชน ดาบรันสารคาม 30 มี.ค.64 จ.ร้อยเอ็ด.
           ……………………………………….
           28.พลังเพชร ช.แชมป์เปี้ยน (รหัสลับ ศิษย์วีระชาติ,หมอบอมเถิน,ว.อรัญญา) มวย จ.สระแก้ว
           ชนะน็อก3 ก้องขุนหาญ ศิษย์ลมหนาว 9 พ.ย.63 พัทยา
           แพ้น็อก2 นพคุณ ภารสมบูรณ์ 15 มี.ค.64 รังสิต.114
           แพ้น็อก3 พลอยขาว จ.ภัทรียากีฬาสยาม 3 เม.ย.64 ลุมพินี.113.8-.8มวยแทน
           ....................................................................
           29.เพชรทองขวัญ ก.ซอยตัน (ภูเก็ตสิงห์มวยไทย,สายบุญมา,บางสวรรค์เมืองใหม่) มวย จ.ภูเก็ต
           ชนะน็อก3 แสนชัย จิตรเมืองนนท์ 11 มี.ค.63 รดน.98.6
           แพ้คะแนน สมิงแดง ว.จักรวุฒิ 27 ส.ค.63 รดน.108.6-.6
           แพ้คะแนน เดชสุพรรณ นุ้ยสี่มุมเมือง 17 มี.ค.64 รังสิต.110
           ..........................................................................
           30.เพชรวิเศษ เพชรเกียรติเพชร (ไดมอนด์ 98,เพชรแท้ ต.ร่วมสมร,ลูกกันทระ) มวย จ.มหาสารคาม
           มวยเข่าอาชีพล็อกรัดตีเหนียวแน่นบู๊ดุดันปลายแข็งแกร่ง
           แพ้น็อก3 กรุงเทพฯ ส.โชคมีชัย 28 ธ.ค.62 ลพน.111-1
           แพ้คะแนน ช่างทอง เอ็มยุเด็น 1 ก.พ.63 ลพน.111.2-.2
           แพ้น็อก3 ช่างทอง เอ็มยุเด็น 8 มี.ค.63 จ.นนทบุรี.111.3-.3
           .........................................................................
          
           ข้อมูลจาก : มวยหูกอบ หทัยราษฏร์ โทรสมัคร 091-797-4980
          
วันที่ 19 เมษายน 2564 ชม 3/449 ครั้ง
มวยไทยวันนี้ มวยไทยเมื่อวาน มวยไทยพรุ่งนี้ ผลมวยไทยย้อนหลัง มวยไทยวันนี้

มวย มวยไทย ผลมวย ผลมวยวันนี้ ผลมวยไทยวันนี้ ผลมวยไทย มวยไทยเมื่อวาน ผลมวยเมื่อวาน ผลมวยไทยเมื่อวาน มวยไทยย้อนหลัง ผลมวยไทยย้อนหลัง มวยย้อนหลัง โปรแกรมมวย โปรแกรมมวยวันนี้ โปรแกรมมวยไทย โปรแกรมมวยไทยวันนี้ ผลมวยล่าสุด ผลมวยล่าสุดวันนี้ ผลมวยล่าสุดวันนี้ราชดำเนิน ดูมวยสดวันนี้ มวยไทยวันนี้ ทีเด็ดมวยวันนี้ วิเคราะห์มวยวันนี้ ผลมวยเมื่อคืนล่าสุด มวยไทยออนไลน์ มวยไทย 2000 มวยไทยบางบอน มวยสด มวยช่อง3 มวยช่อง5 มวยช่อง7 มวยช่อง9 ผลมวยวันนี้ 12/05/2564 ผลมวยไทยล่าสุด ผลมวยสด มวยไทย มวยวันนี้ วิเคราะห์มวย ทีเด็ดมวยวันนี้ วิเคราะห์มวยวันนี้ โปรแกรมมวยวันนี้ ผลมวยวันนี้ ดู วิจารณ์ มวย วัน นี้ อัพเดท ล่าสุด ทีเด็ดมวยวันนี้ ลุมพินี ราคามวยวันนี้ ช่อง 7 ดูมวยสดวันนี้